รายงานตัว Animation 1 รุ่น มีนาคม 2013

Discussion in 'ห้องรายงานตัวนักเรียนใหม่' started by panupat, 9 March 2013.

1. panupat Administrator

ลงชื่อจริง กับ section ในนี้นะครับ
  2. chezZ New Member

ไพเชษฐ์ แสงทองรุ่งเจริญ (เชษ) ห้อง A รอบ 10.00-13.00 ฝากตัวด้วยครับ
  3. MuscilE New Member

สุภัทร ปิ่นแก้ว(ภัทร) เสาร์เช้าครับ
  4. peak New Member

วุฒิชัย เมืองคำ (เปี๊ยก) ห้อง A ครับ
  5. Ong New Member

นายศศิน โพธิ์เหล็ก (อ๋อง) เสาร์เช้าครับ
  6. Tanta New Member

ตาณตา วรวัฒนกุล(ตาณ) ห้องA รอบ 10.00-13.00ค่ะ
  7. kidnaplism New Member

ณัฐพล ธนทิพย์รัตน์(บอล) ห้อง A ครับ
  8. cartoonology New Member

ปาค้าฟ เบ๋ยเบ๋ย ห้อง B คัฟ แหะๆ
  9. peak New Member

10. sam New Member

อิศรา ธีรวัฒนเศรษฐ์ (แซม) ห้อง B ครับ

Share This Page