รวมภาพฮาเฮ เกรียน ตลก

Discussion in 'ห้องนั่งเล่น' started by panupat, 1 June 2011.

1. panupat Administrator

มันดูอะไรหว่า
    Khanet Thongcharoen and yoshikok like this.
  2. yoshikok On One Instructor

พี่โจอี้แนะนำมาครับ
    Khanet Thongcharoen likes this.
  3. yoshikok On One Instructor

ผมรู้ครับ ว่าเจ้าแมวตัวขาวดำนั่นตกใจอะไร
    Khanet Thongcharoen likes this.
  4. panupat Administrator

5. panupat Administrator

6. keko Administrator

test
    Baho likes this.
  7. Baho Active Member

อยากนำกลับมาศึกษาที่บ้านจังครับ คึคึคึ
    Wiroj Animations likes this.
  8. panupat Administrator

9. panupat Administrator

10. 1. อ่าวไม่ทันเห็น

2. เค้านึกว่าลูกเกต อ่ะ

3.มันเขี้ยวมานานแล้ว มานิ มานิ ......

4.นึกว่าก้อนหิน เพลินไปหน่อย

5.ฮุกซ้ายหมัดเดียวลงไปนับเลย

6.หง่ำๆๆ เฮ้ยหายไปไหนเเล้วว

7. สู้มันๆๆ

8. แบ่งผมกินมั่งจิ......ไม่แบ่งใช่ไหม......นี่แนะ

9.อันนี้ฮาจนไม่ต้องบรรยาย

10.ผมกลัวเหยียบ ฉี่ตัวเองเฉยๆ ไม่ได้เมพอะไรหรอก

11.บังงะ เค้ามองไม่เห็น

12.กับดัก ป้องกันการติดตาม ปู๊ดดดดดด
    Wiroj Animations and Baho like this.
  11. Baho Active Member

มันก็ไม่ใช่คลิปตลกนะครับ แต่คนไทยมาฟังและก็จะฮาเองครับ (>///<)
    ปล.ติดเรทเนื้อเพลงนะครับ ถ้าฟังออก... มีซับเพิ่มเติม ถ้าไปดูคอมเม้นในยูทุบครับ OMG!
  12. puieang Member

ยอด!เลี่ยมไปเลย เอาอีกๆ
  13. Baho Active Member

มาโพสเพื่อลองอีโมชิมิล๊าา... ฮี่ๆๆๆๆ

หาวีดีโอฮาๆ มาปล่อยเลยขอรับ โอ๊สสสสส... >:D
  14. milk_garden Member

15. panupat Administrator

mov

Attached Files:

16. แอนิเมทเป๊ะทุ๊กช่อต >,<

Share This Page